โดนคนหาปลาเลียหี

• 0 ตอบ
  • 14012 อ่าน
*

เสียวจิ๋ม

• อ่านแล้วอย่าคิดมาก เพื่อความบันเทิง
  • 1390
โดนคนหาปลาเลียหี
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2016, 10:36:56 PM »
เรื่องเสียว โดนคนหาปลาเลียหี
เคยเล่าไปครั้งหนึ่งล่ะ ตอนนั้นแอบดูแฟนโดนชายเดี่ยวครั้งแรกหลังจากนั้นก็เป็นปีที่ไม่ได้นัดทำแบบนี้อีก ชายเดียวคนนั้นก็มีติดต่อมาบ้างแต่ก็ไม่ได้นัดกันต่อ เพราะกลัวแฟนติดใจเดี๋ยวไม่จบ อ่ะอ่ะส่วนผมกับแฟนก็ใช้ชีวิตปกติ แต่แฟนจะคิดมาก กลัวว่าผมจะรักเขาน้อยลงแต่นั่นก็ไม่ใช่ปัญหา เพราะผมก็ยังเอาแฟนอยู่อย่างต่อเนื่องถ้ามีโอกาส จะเงี่ยนมากกว่าเดิมด้วยซ้ำยิ่งเวลาคิดถึงตอนที่แฟนโดนชายเดี่ยวเยส ยิ่งมีอารมณ์อยากเยสแฟนมากขึ้น ผมก็รู้ว่าเธอก็เริ่มมีอารมณ์ร้อนแรงมากขึ้นเรื่อยๆ สังเกตุจากผมให้เธอลองท่าใหม่ๆ สถานที่ใหม่ๆ ระเบียงเปิดม่านในห้องนอนบนคนโดสูง เห็นวิวทางด่วน เธอก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี และเวลาที่เยสเธอแล้วพูดถึงตอนที่เธอถูกชายเดี่ยวเยสตอนนั้นดูเธอจะมีอารมณ์มากขั้น เพราะหีเธอรัดควยผมแน่นและถี่กว่าเดิม แถมน้ำหีเธอก็ออกมามากกว่าเดิมจนแฉะก็ว่าได้ผมพยายามหว่านล้อมเธอว่ามันเป็นเรื่องปกติ คล้ายกับเวลาเธอเยสกับผม คืนนึง 3-4 รอบก็ไม่ต่างกับคืนนึงโดนชายเดี่ยว 2-3 คนเยส เพาะจำนวนรอบก็เหมือนเดิมต่างที่ควยกับลีลาแค่นั้นเอง อ่ะอ่ะ เธอก็เออๆ ออๆ ไป อย่างว่าเมื่อมีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งที่สอง
ประมาณปลายปี 2558 ผมกับเธอขับรถไปแถวไทรน้อยมันเป็นถนนเลียบคลองอะไรสักอย่าง ซึ่งเธอก็ปวดฉี่มากเพราะอั้นมานานแล้วกะว่าจะแวะปั้มแต่ไม่มีปั้มเลย ก็เลยจอดรถริมทางให้เธอฉีเธอก็กล้าๆ กลัวๆ อายๆ ผมก็ดูแล้วไม่มีใครเพราะถนนเส้นนี้ไม่ค่อยมีรถวิ่งสักเท่าไหร่บอกให้เธอนั่งข้างๆ รถ ไม่มีใครสังเกตุ เธอก็ยอมทำตามโดยดี อีกอย่างคงปวดมากด้วย และเธอก็ใส่กระโปรงที่คอนข้างบานมันก็เลยง่ายแค่ถอดกางเกงในแล้วนั่งยองๆ ก็ฉีได้แล้ว พอเธอทำธุระเสร็จผมก็บอกเธอไม่ต้องใส่ กกนหรอก ผมอยากล้วงเล่น เธอก็มีค้อนผม ว่าผมบ้า แต่ก็ทำตามสักพักมีมอเตอร์ไซด์มาจอดหลังรถเราเธอตกใจทำท่าจะรีบขึ้นรถคงกลัวว่าคนจะรู้ว่าเธอแอบฉี่ตรงนี้ ผมเลยบอกให้เธอใจเย็นๆไม่ต้องรีบร้อนรน เดี๋ยวเขาจะยิ่งสงสัยไปกันใหญ่คนขี่มอเตอร์ไซด์ลงมาจากรถถามเราว่ามีปัญหาอะไรหรือเปล่า ผมเลยบอกว่าไม่มีอะไรจอดรถพักแถวนี้เฉยๆ เพราะร่มดี พอดีเราจอดใต้ต้นไม้ใหญ่ เขาก็บอกอ้อครับเห็นตรงนี้มีต้นไม้ใหญ่ร่มดีเหมือนกันเลยขอมาจอดรถด้วย เพราะจะหาปลาแถวนี้ผมเลยบอกตามสบายเลยครับ ผมเลยบอกให้แฟนนั่งก่อนสักพัก อยู่ๆ รีบขึ้นรถไปเลยเดี๋ยวเขาสงสัยนะเธอก็เชื่อ เรานั่งที่ข้างๆ รถ ค่อนมาทางหลังรถเพราะแถวหน้ารถเธอได้ทำวีรกรรมไว้เมื่อสักครู่ เรานั่งหันหน้าไปในคลองหลังพิงรถไว้ในคลองน้ำไม่เยอะมาก สักพักคนที่ขี่มอเตอร์ไซด์ก็ถือแหเตรียมจะลงไปในคลอง โดยใส่กกน ตัวเดียว ผมเลยอวยพรให้ขอให้ได้ปลานะครับ เขาก็หันมายิ้มๆระหว่างที่เขาเหวี่ยงแหลงไปในนำ เขาก็จะลงไปงมๆ คงจะเป็นวิธีของเขาผมก็เพิ่งจะเห็นแต่แฟนผมนี่เธอนั่งหน้าแดงเลย ผมเลยแซวว่าชุดหาปลาเขานี่เนอะ เธอก็ว่าผมบ้าแล้วทุบผมๆเลยเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอ 555 แฉะครับ ผมเลยถามเธอว่าแฉะแล้วมาทุบผมทำมัยเธอบอกกลัวคนหาปลาเป็น ผมเลยบอกก็ดูซิ คนหาปลามัวแต่งมๆอยู่ในคลองเขาจะมาสนใจอะไรเราสองคน เธอก็นิ่งไป ผมก็ลามจากเขี่ยเม็ดเธอเล่นเป็นแยงนิ้วเข้าไปในรูหีเธอ โห...ตอดนิ้วเค้าอีก เธอทุบผมอีกแล้วบอกพอแล้วกลัวคนหาปลาเห็นนะ ผมเอามือออกแล้วชวนเธอดูคนหาปลา ผมบอกเธอว่าคนหาปลาหุ่นดีนะเธอบอกผอมไปนะ ผมรีบถามว่ายังงัย เพราะแสดงว่าเธอคงเริ่มสังเกตุคนหาปลาบ้างล่ะผมแกล้งสำทับต่อว่า เป้ว่าเขาก็หุ่นดีนะ มีซิกแพคด้วย มีกล้ามด้วยเธอบอกน้องว่าผอมนะ ซิกแพคที่ว่าอ่ะน้องว่ามันเป็นรอยนะ แต่ไม่ชัดส่วนที่อกก็มีร่องเป็นอกนะ แต่ไม่เหมือนคนเล่นกล้ามใหญ่ๆ ผมบอกว่าก็แหมเขาคงไม่ได้มีเวลาไปเล่นกล้ามหรอกนะ ที่เห็นนั่นอาจจะเป็นเพราะทำงานหนักก็ได้แล้วน้องชอบมั้ยล่ะหุ่นแบบนั้น ให้เยสน้องเอาป่าว เธอทุบผมอีกแล้วว่า จะบ้าหรอให้ใครที่ไหนมาเยสแฟนตัวเอง ผมรีบบอกว่า ก็น้องน่ารักแบบนี้ใครๆ ก็อยากเยสล่ะจริงๆนะ เอางี้มาแกล้งเขากันมั้ย เธอถามว่าแกล้งยังงัยผมบอกให้เธอเปิดกระโปรงท่อนล่างลง คือเธอนั่งชันเข่าแล้วเอาขาหนีบกระโปรงด้านล่างไว้ เพื่อไม่ให้คนที่อยู่ในคลองเห็นข้างในเธอทุบผมอีก แล้วถามว่าจะดีหรอ ผมบอกเอาน่าอีกอย่างฝั่งตรงข้ามก็มีแต่ทุ่งนา ไม่มีคนตอนนี้ก็มีแต่คนหาปลาที่อยู่ในคลองแค่นั้น เธอก็อิดออดผมเลยเอื้อมมือไปดึงกระโปงเธอลงเองเลยแล้วกระโปรงด้านบนที่ยังคุมหัวเข้าผมก็ดึงขึ้นให้พอดีหัวเข่าเธอแล้วลองก้มไปดูเช็คผลงาน อ่ะอ่ะ มันยังเห็นไม่ชัดเพราะเธอนั่งขาชิดกันผมเลยบอกให้เธอแยกขาออก เธอทำตามแล้วร้อง หูย..เย็นเลย แล้วมาทุบผมอีกผมก้มเช็คผมงานอีกครั้ง รอบนี้เป็นหีเธอชัดเลย ผมบอกนั่งท่านี้ล่ะ คุยกันไปเรื่อยๆจะได้ไม่ผิดสังเกตุ เธอก็เออๆ ออๆ แล้วถามผมอีกว่าจะให้เขาเยสน้องอ่ะนะผมเลยรีบบอกว่าอย่าคิดว่าให้เขาเยสน้องซิ คิดว่าเขามาทำให้น้องมีความสุขต่างห่างเธอบอกก็เยสป่ะล่ะ ผมว่าแล้วน้องมีความสุขป่าวล่ะ เธอนิ่งๆ เหมือนคิดผมว่าเอาน่าเป้ไม่ให้เขาเยสเฉยๆ หรอก เดี๋ยวให้เขาเลียหีให้น้องด้วยถ้าเขาไม่ทำหรือทำไม่เป็นจะเยสอย่างเดียว เป้ไม่ให้ทำ เครมั้ย เธอนิ่งไม่ตอบผมหอมที่ที่ข้างหูเธอจักกะจี้แล้วเอี้ยวหลบบอกอืมๆ
ผมเริ่งสักเกตุคนหาปลาจากที่งมๆ มุดน้ำ ดำน้ำไม่ค่อยสนใจเราเท่าไหร่ แต่ตอนนี้มีหันมามองทางแฟนผมบ่อยขึ้น พอผมหันไปมองเขาๆก็รีบหันไปมองทางอื่น แล้วก็ทำท่างมๆ หาของในคลองผมว่าเขาต้องเริ่มเห็นแล้วว่าน้องโชว์หีให้ดู สักพักเขาก็รวบแหเหมือนทุกครั้งก่อนจะเหวี่ยงมันลงไปในคลองแต่คราวนี้เขาไม่เหวี่ยง แต่กำลังเดินกลับขึ้นมาช่วงที่เขากำลังเดินขึ้นมาผมเห็นเขาแอบชำเลืองมองที่หีน้องเป็นระยะๆ ผมเลยแกล้งถามเขาว่าได้ปลาบ้างมั้ยเขาหยุดเดินไม่ได้เลยพี่ ช่วงนี้น้ำน้อยด้วย ผมว่าอ้าว..เมื่อก่อนน้ำเยอะกว่านี้หรอครับ เขาวางแหลงกับพื้นแล้วชี้มาตรงที่ผมนั่งถ้าน้ำเยอะๆ นี่ขึ้นถึงตรงที่พวกพี่นั่งเลยครับ แฟนผมอุทาน ห๊า...ถึงตรงนี้เลยหรอเขาหันไปทางแฟนผม แต่ตาหลอกแหลกที่หีบ้างที่หน้าแฟนผมบ้าง 555ใช่ครับช่วงน้ำเยอะจะเยอะมากๆ ผมถามอีกว่าพวกผมมารบกวนเวลาหาปลาเปล่านี่ เขารีบตอบไม่ๆได้รบกวนอะไรครับ ปลาไม่ค่อยมีอยู่แล้ว ผมถามเขาอีกแล้วมาหาปลาแบบนี้บ่อยหรือปกติทำงานอะไร คราวนี้เขานั่งยองตรงหน้าเรา แต่ตรงที่เขานั่งจะต่ำกว่าที่เรานั่งเพราะมันเป็นเนินราบลงไปในคลอง ซึ่งเขาจะเห็นหีแฟนผมชัดแน่ๆ ..อ้อผมช่วยงานที่บ้านครับ ที่บ้านรับเหมาก่อสร้างครับ เสาร์ อาทิตย์จะไม่ค่อยมีงานเลยมาหาปลาแถวนี้ จริงๆ มาเล่นน้ำคลายร้อนด้วยพี่แฟนผมถามขึ้นเล่นน้ำกลางแดดเนี่ยนะเขามองไปที่แฟนผมแต่ตาก็นะมีมองต่ำกว่าหน้าด้วยก่อนจะตอบว่าถึงแดดร้อนแต่อยู่ในน้ำงัยครับมันก็ยังเย็นๆ น้องหุ่นดีนะครับผมพูดชมขึ้น เขาลุกขึ้นยืนยกแขนแบบจะเบ่งกล้ามผมเนี่ยนะครับหุ่นดี แล้วหัวเราะ ช่วงที่เขายืนผมเห็นเป้าเขาตุงเป็นลำเลยแซวไปว่าอากาศร้อนๆ แบบนี้เป้าตุงเลยนะครับ เขารีบนั่งยองๆ เหมือนเดิมแล้วหัวเราะหึๆส่วนแฟนผมทุบแขนผมแล้วลุกขึ้นวิ่งขึ้นรถไปเฉยเลย ผมไม่ปล่อยให้เสียเวลา ถามเขาชื่อไรเขาบอกชื่อระ ผมเลยแนะนำตัวว่าชื่อเป้ แฟนผมชื่อน้อง ระตอบคับๆ ผมเลยย้ำคำถามอีกทีว่างัยร้อนๆ แบบนี้เป้าตุงเลย ระไม่ตอบอะไรได้แต่นั่งหัวเราะหึๆผมเลยต้องรุกล่ะคิดว่าได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร แอบเห็นหีแฟนพี่อ่ะดิระนั่งยิ้มอีก ให้เยสเอาป่าวผมถามระ จริงดิๆ ระถามเหมือนไม่เชื่อที่ได้ยินจริงดิผมตอบ แต่มีข้อแม้นะ ต้องเลียหีให้แฟนพี่เสร็จก่อนถึงจะให้เยสเลียเป็นป่าวอ่ะ ผมบอกเงื่อนไขพร้อมยิงคำถามท้าทาย อย่างที่บอกแฟนผมจะให้เยสฟรีๆแต่ก็ต้องทำให้เธอมีความสุขด้วยเหมือนกัน ไม่ใช่จะมาเยสๆ น้ำแตกแล้วก็ไป ไม่สนใจว่าเธอจะเป็นอย่างไรไม่รู้นะผมคิดแบบนี้ ไหนๆ เธอจะยอมตามใจเราแล้ว ก็น่าจะทำให้เธอมีความสุขด้วยระรีบตอบได้ๆ ครับ ว่าแต่แฟนพี่จะยอมป่าวครับ ผมบอกเดี๋ยวคุยกับแฟนให้แป๊บนึงระบอกครับๆ เดี๋ยวผมเอาแหไปเก็บที่รถก่อน ผมเลยมาเปิดประตูฝั่งคนนั่งซึ่งเธอนั่งอยู่ แล้วเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอ ตามคาดแฉะนิดหน่อยเดี๋ยวเขาเห็นนะ เธอพูดเสียงอ้อนๆผมเลยบอกว่าน้องเขาเอาแหไปเก็บที่รถแล้วไม่เห็นหรอก ให้ระเลียหีน้องนะ เธองงนิดๆผมเลยบอกว่าน้องคนหาปลาเขาชื่อระ ให้เขาเลียหีให้น้องเครมั้ยผมไม่รอให้เสียเวลายิงคำถามตรงไปเลยระหว่างที่ถามผมก็แยงนิ้วกลางเข้าไปในรูหีเธอจนสุดเธอสะดุ้งแล้วจับมือผมไว้ไม่ให้เคลื่อนไหว แต่นิ้วผมก็กระดิกวนควงอยู่ข้างในจนเธอร้องอู๊ยๆๆ มันเสียวนะ ผมเลยบอกย้ำอีกว่าให้ระมาเลียหีให้โอเคนะเลียหีอย่างเดียวก่อน อย่างอื่นเดี๋ยวค่อยว่ากัน นะๆ ถ้าเลียไม่ถูกใจน้องก็เลิกแยกย้ายไม่มีปัญหา นะๆ ผมเริ่มอ้อนเธอบ้าง เธอหันหน้าไปอีกข้างไม่มองผม แต่บอกอืมๆไม่มีคนเห็นนะ ผมรีบให้ความมั่นใจ ไม่มีคนเห็นแน่นอนไม่ต้องห่วง
จากนั้นผมก็ปรับเบาะให้เธอเอนนอนลองแล้วจัดท่าให้ก้นเธอเอียงมาทางขอบเบาะด้านนอก โดยเธอเขาขาซ้ายเหยียบไว้ที่ขอบประตูรถส่วนขาขวาเธอเหยียบไว้ที่วางเท้าด้านใน แล้วถกกระโปรงเธอขึ้นโดยเธอรีบเอามันขึ้นไปปิดหน้าไว้ เลยทำให้เห็นหีเธอรอยเด่นขึ้นผมลองนั่งคุกเข้ากับกับพื้นดินระหว่างขาเธอ แล้วดันขาซ้ายเธอให้แบะออกแล้วลงเลียที่หีเธอ เป็นการทดลองว่าท่านี้คนเลียจะถนัดหรือไม่ ไม่พลาดครับถนัดทุกองศาการแยงลิ้นประกอบกับผมเหลือบเห็นระกำลังเดินมาจากด้านหลังรถผมๆเลยลงลิ้นประเดิมให้น้องก่อนเป็นออเดิฟ จริงๆก็เพื่อให้ระได้เห็นว่าต้องอยู่ตำแหน่งใดต่างหาก ผมค่อยๆ ลุกถอนตัวออกมาแล้วส่งสัญญาให้ระเข้ามาแทนทีผมๆ เหลือบมองที่เป้าระ โห...เป็นลำใหญ่กว่าที่เห็นตอนแรกมากมันเอียงไปทางขวาแทบจะยาวสุดขอบกกน เลย ระเข้าไปอยู่ในตำแหน่งแทนผม น่าเลียมากครับพี่ระพูดก่อนจะก้มอ้าปากคลอบไปที่หีน้อง แล้วเอาลิ้นตวัดปากร่อง เม็ดแตดรัวๆแถมยังดูดที่แตดแล้วดึงขึ้นดังจ๊วบ ได้ยินเสียงน้องร้องอุ้ยย จากนั้นระก็แสดงฝีลิ้นอย่างเต็มที่ผมเห็นละได้อารมณ์สุดเลยครับ โอเคป่าว...ผมถามระๆ ถอนปากจากหีน้องจนเห็นน้ำหียืดติดริมฝีปากตามมาด้วยระไม่รังเกลียดเลยครับกลับใช้ลิ้นตวัดน้ำหีที่ยืดตามมาเข้าปากแล้วทำท่าว่ามันเอร็ดอร่อย ก่อนจะตอบผม...หอมมากเลยครับพี่ได้เลียก็บุญปากผมล่ะครับ งั้นทำให้น้องเสร็จเลยนะ อย่างอื่นค่อยว่ากันผมย้ำระอีกที ระว่าไม่ได้เยสก็บุญปากผมล่ะครับ แล้วระก็ก้มหน้าซุกไปที่หีน้องต่อผมลุกมาเปิดประตูหลังรถ เพราะเบาะที่ปรับเอนนอนหัวน้องจะเอนมาทางหลังรถพอดีจับหัวน้องให้หันทางทางผม แล้วเอากระโปรงที่ปิดหน้าเธอออก เห็นเธอทำตาปรือๆผมจูบปากเธออย่างดูดดื่ม แล้วไซ้ไปที่ซอกหู อีกมือล้วงเข้าไปในเสื้อเธออ้าว...เจอมือระกำลังขยำคลึงนมเล็กๆ ของเธออยู่ก่อนผมอีก ไอ้นี่มือไม้ไม่เบาผมมองหน้าน้อง โอเครมั้ย ระเลียเสียวมั้ย ผมถามน้องๆ ตอบแต่อืมๆ ในลำคอผมถามย้ำเสียวมั้ยจ๊ะที่รัก เสียวค่ะพี่เป้ น้องยอมตอบเสียงสั่นๆแล้วก็สะดุ้งร้องเสียงยาวอู๊ยยยย...ซี๊ดดด... ผมชะโงกดูที่หีเธอเห็นระเอานิ้วแยงเข้ารูหีเธอด้วย เฮ้ยระอย่าใช้นิ้วแหย่เข้าไปดิตรงนั้นควยเข้าได้อย่างเดียว ผมบอกระๆ รีบถอนนิ้วออก แล้วมองหน้าผมยิ้มๆ  ระทำอยู่ประมาณเกือบห้านาทีห้องรวบคอผมไปกอดแล้วกัดที่ซอกคอผม แล้วร้องโอ้ยๆ โอ้ยๆซี๊ดดด...แล้วได้ยินเสียงเหมือนคนดูดน้ำจ๊วบๆ แจ๊บๆส่วนน้องยังใช้มือรัดคอผมอยู่แล้วกระตุกงึกๆ พร้อมกับร้องอึกๆ แฟนพี่เสร็จแล้วนิครับเสียงระพูดขึ้น  ผมดันตัวขึ้นเพื่อให้น้องคลายมือที่รัดคอผมๆมองหน้าน้อง...หรอครับที่รัก...น้องพนักหน้าอายๆ แต่ระยังคงบรรจงเลียไม่หยุดแล้วน้องเสียวมั้ยจ๊ะผมถาม เสียวๆ น้องตอบเบาๆ พร้อมพยักหน้าอีกครั้ง ดูดควยให้ระมันหน่อยนะมันอุตส่าห์ทำให้ที่รักเสียว ระเหลือบตามองขึ้นมาที่ผมขณะที่ลิ้นยังไม่หยุดทำงานเหมือนจะรอคำตอบอย่างมีความหวัง นะๆ ดูดควยให้ระมันหน่อยนะครับเอาให้เสร็จคาปากเลย นะนะ ที่รักพี่เก่งอยู่แล้ว ผมพูดเชิงชมเธออวดๆสรรพคุณให้ระได้ยิน เธอทุบผมทีนึงไม่ตอบอะไร ผมคอยๆเอามือช้อนหลังเธอให้ลุกขึ้นนั่ง ระเหมือนรู้หน้าที่ลุกขึ้นยืนพร้อมรูดกางเกงในลงไปจนควยดีดผึ่งตั้งเด่ออกมา แปลกที่ควยระไม่ดำผิดกับผิวตัวที่คล้ำลำเอียงไปทางขวานิดหน่อยและงอนๆ ขึ้นพอน้องลุกขึ้นนั่งผมรีบปรับเบาะเธอจากด้านหลังให้พนักพิงดีดขึ้นเป็นการดัดตัวเธอไม่ให้หลบเอนตัวได้ในทางอ้อมแล้วปิดประตูด้านหลัง
ภาพที่เห็นตอนนี้คือระยืนอยู่หว่างขาน้องในตำแหน่งที่นั่งเลียหีเธอเมื่อกี้นี้ส่วนเธออยู่ในท่านั่งจ้องมองควยระ ผมมายืนคู่กับระแล้วก้มจับมือซ้ายน้องให้มากำที่ลำควยระไว้ น้องก็ทำตามกำไว้แล้วรูดเข้าออกเบาๆ... ซู๊ดดด หูยยย เสียวเลยครับพี่ ... ระครางขึ้น ผมมองหน้าน้อง...ดูดให้ระมันหน่อยนะครับที่รักเอาให้ระมันรู้ว่าที่รักเก่งขนาดไหน เอาให้แตกคาปากเลย แบบที่เคยทำให้เป้อ่ะ ...ผมต้องบอกก่อนว่าเรื่องดูดควยนี่สำหรับผมๆ ว่าเธอสุดยอด ผมแตกคาปากเธอหลายครั้งและเธอก็ชอบที่จะกลืนกินน้ำควยโดยไม่รังเกลียด 555 แบบนี้ไม่รักได้งัย มาเข้าเรื่องต่อพอผมพูดจบเธอก็เบ้ปากใส่ผมแล้วค้อนใส่ผมๆ ผมมายืนคู่กับระ แล้วยักคิ้วให้ระระกัดฟันร้องซี๊ดด ผมก้มลงไปดู น้องให้สองมือกำลำควยระ แล้วค่อยๆ รูดเข้าออกช้าๆเหมือนทะนะทะหนอมมันอย่างนั้น ... เดี๋ยวถ้าโดนดูดจะเสียวกว่านี้ ... ผมบอกระ ...จริงดิพี่ แค่ชักให้ก็เสียวแล้วครับ มือนุ่มจังครับ ...ระก้มมองที่ควยตัวเองซึ่งตอนนี้มันอยู่ในสองมือเธอไปซะแล้ว ผมก็ก้มมองเหมือนกัน... ดูดเลยครับที่รัก เอาให้แตกคาปากเลยนะครับ อย่าให้เสียชื่อนะครับเป้อุตส่าห์คุยไว้ ... ผมบอกน้องและลุ้นอย่างใจระทึก เธอเงยหน้าขึ้นมามองระแล้วมองที่ผมแล้วแลบลิ้นใส่ผม ทันใดนั้นลื้นที่เธอแลบใส่ผมก็หันไปเลียที่ปลายควยตรงเส้นสองสลึงแล้วเธอก็เลียวนๆ ตรงรูเยี่ยวปลายควย ... ซี๊ดดด หูยยยย ซี๊ดดดด เสียวครับพี่ ...ระก้มมองลีลาของน้องตาไม่กระพริบ ผมบอกให้ระเงยหน้าขึ้น ทำเหมือนว่าเรายืนคุยกันจะได้ไม่ผิดสังเกตุ ... ครับๆ พี่ แต่มันเสียวครับ ... ระทำตามที่ผมบอกพร้อมกับเอามือซ้ายขึ้นมาท้าวข้อศอกไว้ที่หลังคารถผมถอดเสื้อยืดออกบอกให้ระเอาเสื้อผมรองข้อศอกไว้ เพราะหลังคารถมันร้อนภาพตอนนี้มันก็เหมือนผู้ชายสองคนยืนคุยกันปกติ ถ้ามีคนผ่านมาก็ไม่สงสัยอะไร เพราะในคนไม่มีใครมองเข้าไปเห็นฟิล์มมันค่อนข้างมืดมากๆสีหน้าระยิ้มแบบพอใจ ... โอเคมั้ย ... ผมถามระจะได้มีเรื่องคุย ... ครับๆๆ พี่ ...รับรองเดี๋ยวเสียวสุดๆ แฟนพี่ดูดควยเก่งมากๆ พี่แตกคาปากทุกครั้ง ... ผมบอกระเชิงกดดันให้เธอทำให้สุดฝีมือด้วย 555 ... แฟนพี่กินน้ำว่าวด้วยหรอครับ ... ระถามผมก็ขำๆ กับภาษาที่มันใช้ ... น้ำควยอ่ะหรอ ... ผมย้ำคำถามระ ... ครับๆ น้ำควยอ่ะครับ แฟนพี่กินด้วยหรอครับ ... ระตอบแล้วหัวเราะหึๆ แล้วถามผมกลับ ...ก็กินของของพี่ตลอดอ่ะ ไม่เหลือสักหยด ... ผมบอกไป ... หูยยย ซี๊ดดด เสียว เสียว เสียวเสียวหัวควยครับ  ...ระครางแล้วพูดกับผมเบาๆ เสียงสั่นๆ แล้วทำตาส่งสัญญาไปที่เธอ ผมเถิบตัวออกแล้วก้มลงดูหัวเธอโยกเข้าออกติดกับท้องน้อยระมองไม่ถนัดเห็นแต่มือซ้ายเธอกำอยู่ที่โคนควยระไว้ผมเลยนั่งยองๆ ลงมา ทำให้เห็นชัดขึ้นว่าปากน้อยๆ ของเธอกำลังดูดควยระจนแก้มบุ้มทั้งสองข้างเลยแล้วรูดปากเข้าออกไปจนถึงมือซ้ายที่กำไว้ ส่วนมือขวาเธอประคองไข่ระแล้วคลำงไปด้วยเธอเหลือบมาเห็นหน้าผม ผมเลยต้องรีบบอกเธอ ... ที่รักเอาให้สุดฝีมือเลยนะจ๊ะให้ระมันรู้บ้างว่าแฟนเป้เก่งอย่างที่คุยมั้ย ดูดให้แตกคาปากเลยนะจ๊ะ ... ผมพูดย้ำเชิงเปิดทางให้เธอเต็มที่กับเกมส์นี้... ระมองที่อื่นไว้ เดี๋ยวคนอื่นสงสัย ... ผมสั่งระเพราะเงยหน้าขั้นไปเห็นระก้มหน้าเหยเกด้วยความเสียวมองลีลาน้องประเคนให้ควยตัวเอง ... ครับๆ พี่เสียวอ่ะครับ ... ตอบและทำตามที่ผมบอก ส่วนน้องตอนนี้ใช้มือขวาที่คลึงไข่ระ ค่อยๆรูด กกน ระลง เนื่องจากตอนระรูด กกน ลงนั้นมันยังติดอยู่ตรงไข่ทำให้เธอคลึงไข่ระไม่ถนัด ช่วงที่รูด กกน มาถึงช่วงหัวเข่า ระยกขาข้างซ้ายขึ้นเหมือนบอกให้รู้ว่ารูดให้พ้นขาไปเลย เธอก็รูดออกไปจนพ้นขาซ้ายของระแล้วระก็เอาขาซ้ายวางไว้ที่ขอบรถ ส่วนขาข้างขวายังยืนอยู่ที่พื้นเหมือนเดิมเห็นแล้วเสียวแทนเลย ผมลึกขึ้นมายืนคู่กับระอีกครั้ง ... อย่าเยสปากเธอนะของนายยาวเดี๋ยวเธอเจ็บคอ ปล่อยให้เธอทำเอง ... ผมบอกระ  เพราะกลัวว่าจะเสียวจนกระเด้าปากแฟนผมเพราะดูขนาดควยระแล้วถ้าเผลอกระเด้าเข้าไป เธอมีอ้วกแน่ เดี๋ยวจะเสียอารมณ์กัน ...ครับๆ พี่ แต่ผมขอบอก เสียวมากครับ ลิ้นนุ่มมากครับพี่ หึๆ ...เอาเลยพูดได้ไม่ต้องเกรงใจสนุกๆ กัน ... ผมเปิดทางให้ระระบายความรู้สึกเพราะเห็นมันทำหน้าเสียวมากๆ ... โหพี่ เสียวครับ โอ้ยๆๆ โอ้ยๆๆ เสียวหัวควยครับ... ระครางไม่หยุด ... พี่ๆ ผมจะแตกนะครับ เอางัยครับ ... ระทำหน้าขมวดคิ้วถามผม... เอาดิ ... ผมตอบแค่นั้นแล้วนั่งยองๆ ช่วยลุ้นเธอ ...ที่รักเอาเลยระมันจะแตกแล้ว เอาให้แตกคาปากเลยนะจ๊ะที่รัก ...เธอไม่ตอบอะไรมือซ้ายยังกำไม่รอบที่โคนควยระ ส่วนมือขวาก็ยังคลึงที่ไข่ระพร้อมกับรูดปากน้อยๆ เข้าไปชนกับมือซ้ายที่เธอกำไว้ตอนรูดออกก็รูดมาถึงเงี่ยงหัวควยสักเกตุจากริมฝีปากเธอบวมเป่ง เธอทำไปเรื่อย ...พี่ไม่ไหวแล้วนะครับ .... ระร้องบอกเสียงดุดันขึ้น ... ที่รักเก่งมากจ๊ะเอาให้แตกคาปากเลย กินให้หมดเลยนะจ๊ะ แตกแล้วดูดไปเรื่อยๆเอาให้ระมันเสียวไปเลยนะจ๊ะ ... ผมกระซิบบอกเธอไม่ให้ระได้ยินเหมือนเรารู้กันแค่สองคน... พี่ๆ ระวังเลอะนะครับ ... ระบอกเสียงเชิงตะคอกนิดๆ ผมเป็นระโก่งตูดออกเหมือนจะให้ควยหลุดจากปากน้องส่วนน้องมือซ้ายยังกำโคนควยระไว้แน่นประหนึ่งว่าไม่ให้มันหลุดไปไหนส่วนมือขวาตอนนี้เกาะอยู่ที่เอวระเหมือนจะดึงระให้เข้าหาผมเห็นเหตุการณ์แล้วถ้าไม่ช่วยเกมส์คงไม่จบอย่างที่ผมคิดผมเลยใช้ซ้ายดันเอวระอีกแรง ให้เข้าหาเธอมากขึ้นภาพที่เห็นตอนนี้ระน่าจะระเบิดน้ำควยออกมาแล้ว เพราะปากน้องไม่ได้รูดควยระแล้วแต่อมและดูดเป็นจังหวะที่น้ำควยระระเบิดออกมา ผมสักเกตุที่คอเธอเหมือนคนกลืนน้ำสุดยอด แสดงว่าเธอกลืนน้ำควยระแล้วจริงๆ ผมรีบลุกขึ้นยืนคู่กับระแล้วเอาสีข้างผมดันก้นระที่โก่งออกให้เข้าไปหาเธอให้มากขึ้น ... เฉยๆ ดิเดี๋ยวคนสงสัย ... ผมบอกกับระ ... พี่มันเสียวครับ โหยใจจะขาดครับ ... ระพูดปนหอบๆ... อี๋ย จะดูดให้หมดตัวเลยหรอครับ ... ระพูดขึ้นมาอีก ผมได้แต่หัวเราะ ...เสียวมั้ยล่ะ ... ผมถามระ ... เสียวดิพี่ พอแล้ว พอแล้ว โหยๆๆๆ ซี๊ด พอแล้ว พอแล้ว... ระตอบแบบคนกัดฟันพูด แล้วมีทุบหลังคารถผมด้วย อ่ะอ่ะผมเอามือขวาลงไปประคองที่คางเธอ แล้วค่อยๆ ดันออก เป็นการส่งสัญญาณว่าพอได้แล้ว ได้ยินเสียง... จ๊วบ ... แล้วไอ้ระก็ร้อง ... โอ้ย เสียว ... ผมดันตัวน้องเข้าไปในรถแล้วถอยตัวออกมาระตามผมออกมา แล้วผมก็ปิดประตูรถปล่อยให้เธออยู่ในรถคนเดียวระจัดแจงใส่ กกน แล้วเดินลงคลองไปล้างตัว ผมเคาะกระจกให้เธอเปิดกระจกลงผมเอาหน้าเข้าไปหอมแก้มเธอ และจูบที่ปากเธอ ได้กลิ่นคาวน้ำควยนิดๆ ...ให้ระมันเยสได้มั้ย ... ผมถามเธอ ... เขาเสร็จแล้วไม่ใช่หรอ ... เธอตอบ ...ถ้ามันเยสได้ล่ะ อยากโดนควยระมั้ยครับที่รัก มันจะได้รู้ว่าที่รักของเป้นอกจากปากแล้ว ได้เยสรูหีจะเสียวแค่ไหน ... เธอแลบลิ้นใส่ผมแล้วเบ้ปาก ... เคๆ เดี๋ยวเป้ถามระถ้ามันไม่ไหว เรากลับไปเย็ดกันที่บ้านนะครับ ... ผมบอกเธอผมหันไปทางคลองเห็นระกำลังเดินกลับไปที่รถ ... ระๆ ... ผมเรียก ระเดินมาที่ผม ...เป็นไงสบายตัวอ่ะดิ ... ผมแซว ... หึๆ ได้ขนาดนี้ก็บุญควยผมแล้วครับพี่ ...ระหัวเราะก่อนตอบ ... ถ้าได้มากกว่านี้ไหวป่าว ... ผมถามท้าทาย ...พี่อย่าบอกนะว่าจะให้ผมเยส ... ระตอบพร้อมกับรีบเดินมาใกล้ผม ... ต้องถามน้องดิกล้าป่าว ... ผมท้าทายอีก มันเดินมาตรงกระจกมองข้างแล้วมองไปในรถที่น้อง ...งั้นไปปั้มน้ำมันใกล้ๆ แถวนี้มั้ยมั้ยครับ มีห้องอาบน้ำ ผมจะได้ขออาบน้ำให้สะอาดก่อนมีไรกันที่นี่พวกคนขับรถบรรทุกมักจะแวะอาบน้ำกันครับ ... ระเสนอขึ้นดื้อๆ ...เยสในปั้มอ่ะหรอ ... ผมถามระ แล้วมองไปในรถที่น้อง เธอแลบลิ้นใส่ผมอีก ...ได้นะพี่ ห้องอาบนี้ที่นี่กว้าง เยสได้สบายครับ ... ระให้ข้อมูลเพิ่ม ...ไรวะควยแข็งอีกแล้ว น้องดูดิ ... ผมแซวมันเพราะเห็นที่เป้ามันเป็นลำขึ้นมาอีกแล้วยิ่ง กกน มันเปียกน้ำมันเห็นชัดมาก น้องมองไปเป้าระ ... ใช่หรอเพิ่งเสร็จไม่ใช่หรอ ... นั่นเธอบทจะแซวก็เล่นซะเหตุการณ์จะเป็นอย่างไรเดี๋ยวมาเล่าต่อครับ